Barka da zuwa wannan rukunin yanar gizon!

Infrared ma'aunin zafi da sanyio

 • X6 purple

  X6 shunayya

  Ma'aunin zafi da sanadin yanayi na manya, Digital ba a tuntube goshin Infrared na ma'aunin zafi da zafi ba tare da karatun Fahrenheit don Baby da Manya

 • Forehead temperature gun X5

  Gabar zafin jiki na gaba X5

  Wannan samfurin ya dace da auna zafin jiki na manya, yara da jarirai. An ba da shawarar cewa manya suyi aiki da ma'aunin zafi da zafi na infrared.

 • X6 gray

  X6 launin toka

  Surezen ma'aunin zafi da sanyio yana iya ɗaukar hoto tare da tabbaci mai ƙarfi da daidaito, wanda zai iya saurin auna zafin jikin mutum ko yanayin zafinsa tare da bayyananniyar LCD.

 • X6 straight

  X6 madaidaiciya

  Bindigar zafin goshin (infrared thermom) an tsara ta don auna zafin gaban goshin jikin mutum kuma yana da sauqi da sauƙin amfani. Cikakken ma'aunin zafin jiki a cikin dakika 1, babu tabo na laser, kauce wa lalacewar idanu, babu buƙatar taɓa fatar ɗan adam, guje wa kamuwa da cuta, auna yanayin zazzabi sau ɗaya, da kuma bincika mura. Ya dace da masu amfani da gida, otal-otal, dakunan karatu, manyan masana'antu da cibiyoyi, kuma ana iya amfani da shi a asibitoci, makarantu, kwastan, filayen jirgin sama da sauran wurare masu mahimmanci, kuma ma'aikatan lafiya zasu iya amfani da su a asibitoci.

  Yanayin jikin mutum na al'ada yana tsakanin 36 ~ 37 ℃ a matsakaici). Idan ya wuce 37.1 ℃, yana nufin zazzabi, 37.3_38 ℃ yana nufin ƙaran zazzabi, kuma 38.1-40 ℃ na nufin zazzaɓi mai yawa. Sama da 40 ° C, rayuwa tana cikin haɗari a kowane lokaci.